การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 213
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.66 ทอง ชนะเลิศ
2 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อุบลปัญญานุกูล จังหวัดอุบลราชธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ภูเก็ตปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89 ทอง 4
5 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87 ทอง 5
6 พิษณุโลกปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.67 ทอง 6
7 นครสวรรค์ปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.67 ทอง 7
8 เชียงรายปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.67 ทอง 8
9 โสตศึกษาจังหวัดมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.67 ทอง 9
10 นครราชสีมาปัญญานุกูล จังหวัดนครราชสีมา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82 ทอง 10

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันงานออกแบบและประดิษฐ์บรรจุภัณฑ์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 083
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.30 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.30 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93.60 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 พิษณุโลกปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.60 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.60 ทอง 5
6 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดสงขลา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง 7
8 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.30 ทอง 8
9 โสตศึกษาจังหวัดขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 9
10 โสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ - -
11 โสตศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การแข่งขันเขียนเรียงความ บกพร่องทางร่างกาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 228
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.68 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 78.99 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75.66 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การแข่งขันเขียนเรียงความ บกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6

รหัสกิจกรรม : 226
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 79.33 เงิน ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76.99 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 72.99 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 71 เงิน 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การแข่งขันเขียนเรียงความ บกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 227
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.99 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 81.32 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6

รหัสกิจกรรม : 084
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กาวิละอนุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครราชสีมาปัญญานุกูล จังหวัดนครราชสีมา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80 ทอง 4
5 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 74 เงิน 5
6 แพร่ปัญญานุกูลจังหวัดแพร่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 72 เงิน 6
7 อุบลปัญญานุกูล จังหวัดอุบลราชธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 62 ทองแดง 7
8 กาฬสินธุ์ปัญญานุกูล จังหวัดกาฬสินธุ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 60 ทองแดง 8

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การประกวดคัดลายมือ บกพร่องทางร่างกาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 234
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 78.50 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การประกวดคัดลายมือ บกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 233
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 98 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85 ทอง 4
5 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การประกวดคัดลายมือ บกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6

รหัสกิจกรรม : 232
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 78.33 เงิน 4
5 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75 เงิน 5
6 สำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 72 เงิน 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 096
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สงขลาพัฒนาปัญญา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 98.32 ทอง ชนะเลิศ
2 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.65 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กาฬสินธุ์ปัญญานุกูล จังหวัดกาฬสินธุ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กาวิละอนุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.66 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.66 ทอง 4
6 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88.33 ทอง 6
7 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.63 ทอง 7
8 เชียงรายปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.65 ทอง 8
9 อุบลปัญญานุกูล จังหวัดอุบลราชธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.32 ทอง 9
10 ภูเก็ตปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.98 ทอง 10

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 281
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.16 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.66 ทอง 4
5 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.16 ทอง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6

รหัสกิจกรรม : 095
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.99 ทอง ชนะเลิศ
2 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.59 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อุบลปัญญานุกูล จังหวัดอุบลราชธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.99 ทอง 4
5 กาวิละอนุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.59 ทอง 5
6 เชียงรายปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80.62 ทอง 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการแกะสลักผัก ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางการร่างกาย ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 131
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93.65 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 146
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาเทพรัตน์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดสงขลา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครสวรรค์ปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.33 ทอง 4
5 นครราชสีมาปัญญานุกูล จังหวัดนครราชสีมา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.34 ทอง 5
6 พิจิตรปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89.33 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 89 ทอง 7
8 โสตศึกษาจังหวัดชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88.67 ทอง 8
9 โสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.66 ทอง 9
10 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.33 ทอง 10
11 โสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันจินตลีลาเพลงภาษามือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6

รหัสกิจกรรม : 218
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.33 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.64 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.64 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.63 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.65 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดสงขลา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 7

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันจินตลีลาเพลงภาษามือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 219
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 97.65 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาจังหวัดขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 93.31 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาจังหวัดนครปฐม สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.98 ทอง 4
5 โสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดปราจีนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88.31 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.65 ทอง 7
8 โสตศึกษาจังหวัดสงขลา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.64 ทอง 8

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันการเต้นแอโรบิค บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 262
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 โสตศึกษาจังหวัดอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.66 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.99 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครราชสีมาปัญญานุกูล จังหวัดนครราชสีมา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 77.32 เงิน 4
5 โสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 77.32 เงิน 4
6 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76.33 เงิน 6
7 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 74.32 เงิน 7
8 โสตศึกษาจังหวัดสงขลา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 70.98 เงิน 8

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.4-ป.6

รหัสกิจกรรม : 070
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.67 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 77.34 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 66 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 63.33 ทองแดง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 072
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 97.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75.33 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 69 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 67.33 ทองแดง 4
5 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 65 ทองแดง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 073
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 72.67 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 097
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 น่านปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.67 ทอง ชนะเลิศ
2 โสตศึกษาจังหวัดชลบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 91.34 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 โสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 โสตศึกษาปานเลิศจังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.67 ทอง 4
5 โสตศึกษาจังหวัดอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 83.67 ทอง 5
6 โสตศึกษาจังหวัดขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.34 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 81.33 ทอง 7
8 โสตศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 77.01 เงิน 8

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันงานออกแบบและประดิษฐ์บรรจุภัณฑ์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 280
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงรายปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.60 ทอง ชนะเลิศ
2 พิษณุโลกปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นครศรีธรรมราชปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 น่านปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87 ทอง 4
5 ฉะเชิงเทราปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.90 ทอง 5
6 ภูเก็ตปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.30 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.60 ทอง 7
8 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.50 ทอง 8
9 กาฬสินธุ์ปัญญานุกูล จังหวัดกาฬสินธุ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.20 ทอง 9

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีไม้/สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 075
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ระยองปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92 ทอง ชนะเลิศ
2 แพร่ปัญญานุกูลจังหวัดแพร่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 พิจิตรปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อุบลปัญญานุกูล จังหวัดอุบลราชธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76 เงิน 4
5 น่านปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 75 เงิน 5
6 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 73 เงิน 6
7 นครศรีธรรมราชปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 72 เงิน 7
8 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 65 ทองแดง 8
9 กาฬสินธุ์ปัญญานุกูล จังหวัดกาฬสินธุ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 63 ทองแดง 9
10 โสตศึกษาจังหวัดชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 60 ทองแดง 10

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 091
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88.65 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศึกษาพิเศษชัยนาท สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.99 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.66 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) บกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 267
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 85.66 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 76.33 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 68.99 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) บกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6

รหัสกิจกรรม : 266
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.66 ทอง ชนะเลิศ
2 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80.99 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 68.32 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ บกพร่องทางร่างกาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 243
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ
การแข่งขันรำไทยประจำภาค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 109
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กาวิละอนุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 95.66 ทอง ชนะเลิศ
2 แพร่ปัญญานุกูลจังหวัดแพร่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 94.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สุพรรณบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เพชรบุรีปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 88 ทอง 4
5 สงขลาพัฒนาปัญญา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.66 ทอง 5
6 อุบลปัญญานุกูล จังหวัดอุบลราชธานี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 86.66 ทอง 6
7 โสตศึกษาจังหวัดชัยภูมิ จังหวัดชัยภูมิ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84.33 ทอง 7
8 ลพบุรีปัญญานุกูล จังหวัดลพบุรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 8
9 เชียงรายปัญญานุกูล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 80.33 ทอง 9

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ บกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 242
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.66 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 82.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ บกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6

รหัสกิจกรรม : 241
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศรีสังวาลย์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 92.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ศรีสังวาลย์ขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ประชาบดี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ศรีสังวาลย์เชียงใหม่ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 84 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน